Tanzanian education system need to be revolutionized

FOR many years, the Tanzanian educational system has been under scrutiny partly because the ...

Matumizi endelevu ya ardhi yataepusha jangwa na ukame Tanzania

TANZANIA ni miongoni mwa nchi 193 zilizosaini mkataba wa Umoja wa Mataifa wa kupambana na ...

Mijadala ya maendeleo ni muhimu katika ukuaji wa taifa letu

“KWA mujibu wa nadharia kuhusu maendeleo, nchi yoyote haiwezi ikaendelea bila ya kuwa na ...

Rushwa: TAKUKURU wanangoja nini kukamata aliyetaka kumhonga Rais?

ALHAMISI, Mei 25, 2017 Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), ...

Dhahabu: Acacia Mining walikuwa wapi kuhoji usawa wa mikataba?

JUMATANO, Mei 24, 2017 Rais Dkt. John Magufuli alimtaka Waziri wa Nishati na Madini, ...

Baada ya operesheni ya dawa za kulevya, tunayataka mabilioni yaliyofichwa Uswisi

SERIKALI ya awamu ya tano chini ya Rais John Magufuli, imethubutu kwa dhati kupambana ...

Humphrey Polepole aache dharau kwa Watanzania

Humphrey Polepole, Katibu wa Halmashauri Kuu ya Chama cha Mapinduzi (CCM) Itikadi na Uenezi, ...

Mfumo wa China ni sahihi kama Tanzania inataka kupiga hatua ya maendeleo

KWA muda mrefu kumekuwa na malumbano baina ya makundi mbalimbali ndani ya nchi kuhusu ...

Je, demokrasia ni sehemu muhimu katika maendeleo ya nchi?

KWA takribani miaka mia mbili na zaidi dunia imetawaliwa na mfumo mmoja wa kuleta ...

Kuhamia Dodoma: Shs. 2 trilioni zinatoka katika bajeti gani?

ZOEZI la serikali kuhamia Dodoma linaonekana kusuasua tofauti na lilivyoanza licha ya makatibu wakuu ...

Je, Tanzania tuitakayo ni ipi?

Nilipata fursa ya kusikiliza kongamano lililoandaliwa na Benki ya Maendeleo ya Afrika lililofanyika nchini ...