Kuhimiza sayansi sawa, lakini tunakosea tunapohimiza sayansi na kusahau michezo

MNAMO mwezi Agosti 2016, Waziri wa Elimu, Profesa Joyce Ndalichako, alitoa tamko kuwa kila ...

Tusipoandika historia yetu, tusije laumu ikipotoshwa!

Wengi wangependa kujua/kusoma wasifu rasmi “biography/autobiography” wa wanasiasa kama Benjamin Mkapa, Dkt. Salim A. ...

Wana CCM Mwanza wamkatia rufaa mbunge wa Chadema

WANACHAMA watatu wa Chama cha Mapinduzi (CCM), ambao walifungua kesi ya kupinga ushindi wa ...

KABLA YA KIFO; Kanumba alimuita mama yake Dar ili amuage

MAMA Mzazi wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mutegoa amezungumza na FikraPevu na kusema alizungumza ...

KANUMBA, UNCLE JJ, KWELI KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA! MASIKINI LULU MATATANI

"…LAKINI Mola eeeh, kazi yake haina makosa; wala hairekebishiki na binadamu yeyote!...” Ndiyo maneno ...

Imani za uchawi zinavyoangamiza soka, nini kifanyike kwa sasa?

DOUGLAS Muhani, beki wa zamani aliyepata kuchezea klabu kadhaa za Tanzania pamoja timu ya ...

Kama zitakaza buti, harufu ya utajiri inazinukia Simba,Yanga

WAWAKILISHI wa Tanzania katika michuano ya kimataifa, Yanga na Simba, wako kwenye kampeni za ...

Watanzania tulishindwa mtindo wa muziki, Vazi la Taifa litawezekana?

MWAKA 1999 nilikuwa mmoja wa waandishi niliyeshiriki kuhimiza kuwepo kwa mtindo wa taifa wa ...

Twiga Stars yawafurahisha watanzania; Yaibwaga Namibia 5 – 2

Mabao matatu ya haraka haraka yaliyofungwa dakika za mwisho yameisaidia timu hiyo kuishushia kipigo ...

  • 1
  • 2