Maofisa Ugani: Kada muhimu sekta ya kilimo inayosahaulika. Ni wachache na hawana vitendea kazi

MAOFISA ugani ni miongoni mwa kada ya uongozi na wataalam wanaonyooshewa vidole kuwa chanzo ...

Dodoma: Serikali yakubali kukabiliwa na ukata, hali ni mbaya kiuchumi

Serikali ya Rais Dk. John Pombe Magufuli imekiri kukabiliwa na ukosefu wa fedha, hali ...

Gazeti la MAWIO laibwaga Serikali Mahakamani. Kurejea mtaani Alhamisi wiki ijayo

HATIMAYE gazeti la MAWIO lililofutwa na serikali ya Tanzania na kuacha kuchapishwa kwa zaidi ...

Makosa ya Kimtandao: Ijue Kesi ya Kikatiba(Namba 9 ya mwaka 2016) ya Jamii Media

Tarehe 4 mwezi wa tatu mwaka 2016 Kampuni ya Jamii Media inayoendesha mtandao maarufu ...

Ufisadi ujenzi wa bwawa wakwamisha Ekari 400 za kilimo cha Umwagiliaji

JUMLA ya ekari 400 zililengwa kwa kilimo cha umwagiliaji katika Kata ya Magulilwa zimekwama ...

Wassira akimbilia Mahakama ya Rufaa kumpinga Bulaya

WAZIRI mwandamizi wa serikali ya Tanzania kwa awamu nne za uongozi, Stephen Masato Wassira, ...

Sheria ya Makosa ya Mitandao ni mtego wa panya, hakuna aliye salama!

UJIO wa Sheria ya Makosa ya Mtandao (The Cyber Crimes Act, 2015) ambayo ilipitishwa ...

Mkurugenzi wa Jamii Media, Maxence Melo akamatwa na Polisi

MKURUGENZI Mtendaji wa Jamii Media na mwanzilishi wa mtandao maarufu wa JamiiForums, anashikiliwa na ...

Viongozi kupishana kauli kunatesa machinga Tanzania

WAFANYABIASHARA wadogowadogo, maarufu kwa jina la ‘machinga’ wanaendelea kuumizwa na utofauti wa kauli na maagizo ...

UTAFITI: Wananchi 70% wanaamini Vyombo vya Habari havitumii vibaya Uhuru wake

WANANCHI saba kati ya 10 (70%) wanaamini na kupenda kuona Vyombo vya Habari nchini ...

ZANZIBAR: Umoja wa Ulaya wataka Serikali ya Umoja wa Kitaifa(SUK), CUF waandamana!

Umoja wa Ulaya(EU) umeishauri Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupendekeza kwa Serikali ...