Connect with us

Featured

Elimu yetu Tanzania: Suala la kujifunza na changamoto za utandawazi

Published

on

Poleni watanzania wenzangu kwa habari ya kusikitisha ya wahitimu wa Kidato cha Nne 2012 kuwa na ufaulu wa kusikitisha (zaidi ya 90% wamefeli kwa kupata div 4 au ziro). Kwa mzalendo yeyote lazima atajihoji ni wapi tunaelekea kama Taifa!? Kuna sehemu tumekosea, fuatana nami katika uchambuzi huu na nayakaribisha maoni yako…

Tafiti nyingi zimeonyesha kuwa hali si shwari katika mfumo rasmi wa kupata elimu hasa kwenye suala muhimu la ubora. Ingawa nafasi za kusoma katika shule zetu za msingi, sekondari na vyuoni zimeongezeka jambo ambalo limetoa wigo mpana wa kuongezeka kwa uandikishwaji wa vijana wengi zaidi, lakini bado utata upo katika ubora wa elimu inayotolewa. Hii ni kwa elimu itolewayo na taasisi za umma na zile za binafsi. Ndiyo, hata katika taasisi za elimu za binafsi ambazo hivi karibuni zimekuwa zikipapatikiwa sana hususan na baadhi ya watanzania wenye uwezo bado viwango vya ufaulu na ubora wake ni duni!

Tafiti iliyoendeshwa na shirika lisilo la kiserikali la UWEZO mnamo mwaka 2012 ilionyesha kuna tofauti ndogo sana ya ufaulu kati ya shule binafsi za Tanzania na zile za umma za nchini Kenya, ikiwa kiwango cha ufaulu wa asilimia 71 na 75! Hii inamaanisha, shule binafsi za nchini Tanzania zinautofauti ndogo sana kwa kiwango cha ufaulu (na ubora) kulinganisha na zile shule za umma kwa nchini Kenya licha ya kuwa kwa upande wa Tanzania, wazazi na walezi wanawajibika kulipa gharama kubwa sana wakati nchini Kenya katika shule za umma gharama ni nafuu. Hivyo kumbe inawezekana kabisa kuwa na shule za umma za gharama nafuu zenye elimu bora.

Kazi kubwa bado inatakiwa kufanyika ili watoto walio kwenye shule na taasisi mbalimbali za elimu nchini wajifunze na kuelimika kweli. Katika hili, serikali inapaswa kulipa suala la ubora wa elimu umuhimu mkubwa. Ukiacha hiyo ngazi ya kielimu, kuna elimu inayotolewa na vyuo vya ufundi kama VETA ambayo nayo inabidi iwekewe mkazo na isionekane ni elimu ya  wanaoshindwa kuingia kidato cha kwanza au kuendelea na kidato cha tano.

Pia na kuna elimu inayotolewa na vyuo vyetu vya elimu ya juu na vyuo vingine ambayo vinaanzishwa siku hizi kwa kasi na wingi ikiwa ni jitihada njema za kupanua wigo wa upatikanaji wa elimu ya juu lakini  tunahitaji usimamizi wa hali ya juu katika ubora.

Kimsingi elimu ninayoieelezea ni iliyo katika mfumo rasmi na inategemea mitaala. Kufanya vizuri katika hatua moja kunakuwezesha kwenda kwenye hatua nyingine angalau kuna viwango na vigezo vimewekwa ili kufuzu. Licha ya matatizo yaliyopo kwenye mfumo rasmi wa elimu yetu nchini ambapo tunaweza kutupia mzigo wa lawama serikali na taasisi zinazotoa au kusimamia utoaji wa elimu hiyo lakini je tumeshajihoji na kujitathmini kuhusu tabia ya kusoma na kujielimisha sisi wenyewe? Kupeana msukumo katika kuelimika au elimu tunayoipata kuhakikisha inatukomboa?

Kwenye mazingira haya ya utandawazi  na kama pia tumekubali kuwa sekta binafsi na soko huria ndo itakayosukuma maendeleo ya nchi, hatuna budi kubadilika watanzania na hasa vijana kujielimisha wenyewe kwenye mambo mbalimbali iwe kwenye teknolojia, siasa (watu wengi hufikiri siasa ni ya wanasiasa lakini wakumbuke wote tunaathirika na maamuzi ya kisiasa. Rais wa zamani wa Ufaransa Charles de Gaulle alisema; “I have come to the conclusion that politics are too serious  matter to be left to the politicians” Tafsiri yangu ikiwa; nimefikia hitimisho kwamba siasa ni jambo la msingi mno kuachiwa wanasiasa ) pia kwenye uchumi, michezo na nyanja mbalimbali.

Kwa mfumo wa uchumi wa dunia ya sasa milango imefunguka kiasi kwamba muingiliano baina ya watu wa mataifa umekuwa mkubwa na maisha ya mwanadamu yamekuwa ya ushindani mkubwa wa rasilimali ambazo hata kama zipo kwenye mipaka yetu lakini watu wengine duniani wanazitamani. Ili tuwe  washindani duniani hatuna budi kuuelewa ulimwengu wa sasa na mifumo yake nje ndani hatuna jinsi.

Ni muhimu kuwa na serikali na taasisi zenye nguvu sio tu nguvu ya serikali dhidi ya raia wake kwa maana ya kubinya haki za raia wake, au kutawanya maandamo, bali inayoongozwa na watu wanaoelewa mazingira ya sasa ya dunia hii ya ushindani ya jinsi kama taifa linavyoweza kushiriki na kupata faida kwenye utandawazi. Tuna jukumu la kuhakikisha tunakuwa na serikali ya aina hiyo. Serikali kama hiyo inaweza kupatikana tu kutokana na aina ya jamii tuliyo nayo, ndiyo maana ni muhimu sana kuwa na jamii iliyopata elimu bora katika mazingira rasmi na kwa jitihada binafsi za kujielimisha. Tukumbuke wengi tunaowalalamikia kwa utendaji mbovu kwenye serikali zetu na sekta binafsi wanatoka miongoni mwetu!

Udadisi binafsi wa kujifunza ni mdogo sana miongozi mwa watanzania, achilia mbali ongezeko la fursa za  kusoma kutoendana na kuongezeka kwa ubora watanzania walioelimika inashabiri ukweli kuwa wengi wa watanzania wanaopitia mifumo ya kielimu hukosa muda wa kujifunza kwa mfano wa kujisomea wenyewe hasa baada ya kutoka kwenye mfumo rasmi wa elimu. Kwa hiyo kuna mchanganyiko wa hatari yaani; utolewaji wa elimu isiyo na ubora  sambamba na uvivu wa kujifunza miongoni mwa wanajamii.

Waajiri wengi hususan kwenye zama hizi za ushindani wamekuwa wanalalamikia viwango duni vya watu wanaozalishwa kwenye shule na vyuo vyetu. Kwenye ripoti ya chama cha waajiri Tanzania (Association of Tanzania Employers) na wadau wengine kama shirika la kazi duniani (ILO) inayoitwa Business Agenda-Tanzania  ya mwaka 2011 inasema; kuna upungufu mkubwa wa ujuzi kwenye sekta binafsi kwenye ngazi zote .Ufanisi umekuwa mdogo kulinganisha na jirani zetu kama  Kenya na nchi nyingine zinazoendelea kama China na India. Ripoti hiyo pia inabainisha kwamba ili tutoke hapo tulipokwama ni lazima tuongeze ubora kwenye elimu inayotolewa kwenye shule za msingi, sekondari, vyuo vya ufundi na elimu ya juu.

Shida kubwa ya elimu yetu rasmi ni kwamba haitufundishi kujifunza. Hata waliopo kwenye vyuo vikuu hawana ari ya kujifunza zaidi ya kusoma kwa ajili ya kufaulu mitihani na majaribio. Mtu anaweza kumaliza elimu ya juu bila kugusa kitabu! Ni jambo la hatari sana hili. Tumepunguza na kuhalalisha suala zito la kujielimisha mpaka kwenye kupata vyeti tu. Huo ndio umekuwa msukumo wa wengi, kupata vyeti kumekuwa  motisha mashuleni na vyuoni kunakowafanya watu wakariri chochote.

Tumefikia uthubutu hata wa kununua au kulipa fedha kuandikiwa tasnifu (dissertation) alimradi tuweze kupata shahada badala ya kufanya utafiti kwa tija ya kuibadili, kuifahamisha na kuikomboa jamii yetu!

Uchumi wa kisasa unahitaji watu walioelimika vyema na walio tayari kuendelea kujielimisha hata baada ya kutoka shuleni na vyuoni.  Mwandishi Ruchir Sharma kwenye kitabu chake kinachoitwa;  Breakout Nations in pursuit of the next economic miracles  anatoa mfano wa kampuni ya vifaa vya kompyuta ya intel mwaka 2010 ilivyokwama.Kampuni hiyo ilitaka kuwekeza kwa kufungua kiwanda cha kutengeneza vifaa vya kompyuta nchini Vietnam kwa kiasi cha dola za marekani bilioni moja, na walihitaji wafanyakazi 4,000 wenye ujuzi wa kawaida wa ufundi  na wenye kujua kiingereza kidogo lakini walipowasaili watu 1,200 wa kwanza walipata watu wenye sifa hizo wanne tu! Mpaka sasa wameshindwa kufikia lengo la kupata wafanyakazi wenye ujuzi wanaoutaka kwa idadi hiyo ya 4,000, na labda mpaka mwaka 2016 ndio watafikia hiyo idadi na hiyo ni baada ya kuanza kuwafunza watu wao wenyewe. Hapa kuna funzo muhimu sana hasa nyakati hizi ambapo neema za rasilimali kama gesi, mafuta na madini zinaendelea kugunduliwa nchini mwetu.

Tuwekeze vizuri kwenye elimu rasmi. Watu wafundishwe kujifunza. Elimu iwakomboe, tujue kujifunza ni zoezi la kudumu. Lakini kama tunataka tu kukimbia ovyo ovyo na tusijue tuendapo basi njia yoyote itatufaa.

Continue Reading
3 Comments

3 Comments

  1. kisokayuda

    19/02/2013 at 12:37 pm

    HAYA NI MATOKEO YA KILE TULICHOKIPANDA BAADA YA KUFUTA ULE MTIHANI WA MCHUJO WA KIDATO CHA PILI.

  2. MTEMI KIMISHA

    21/02/2013 at 4:26 pm

    Kwa  kweli  kuna  sababu  nyingi  sana  zinazohusiana  na  matokeo  mabaya  ya  kidato  cha  nne.  Baadhi  ya  sababu  hizo  kwa  ufupi  ni;

    1.kukosekana  kwa  motisha  kwa  walimu.

    2.upungufu  wa  vitabu  na  vifaa  vya  maabara.

    3.utandawazi  ambao  umechukua  sehemu  kubwa  ya  ubongo  wa  wanafunzi  na  hivyo  kupuuza  masomo.

    4.wazazi  kutoshirikiana  kwa  ukaribu  na  walimu katika usimamizi  wa  wanafunzi.

    5.uwezo  binafsi  wa  wanafunzi  kuwa  mdogo  kwani  wengine  huchukuliwa  wakiwa  na  alama  za  chini sana  katika  kuingia  kidato  cha  kwanza.

    6.uwezo  mdogo  kwa  baadhi  ya walimu.

    7.ualimu kuwa  ni kimbilio  la  baadhi ya wakosa  ajira  ambao  hawapo tayari  kufundisha ila  wapo  tayari  kwa  mshahara.

    8.baadhi  ya  viongozi wa nchi kuona suala la elimu si muhimu ila siasa ndiyo  muhimu kwao hivyo  nguvu  huelekezwa katika siasa na hivyo  elimu kutokuendeshwa kitaalamu bali  kuongonzwa kisiasa.   

  3. Alpha S. Maganga

    23/02/2013 at 10:39 pm

    Kwa nini katika kujadili hili watu wengi wanaangalia nini sababu ya tatizo pasipo kutoa jibu sahihi ya nini kifanyike, nimefuatilia comment nyingi za viongozi, wanasiasa na baadhi ya wananchi wanatoa sababu tu, nini sasa tunatakiwa kufanya kama taifa,tuanzie wapi na tuishie wapi?.

    Vilevile tuangalie maeneo haya je tuko na ufanisi kiasi gani? 1. Je tunamuandaaje mwalimu aliye bora? 2. Je wazazi katika familia wanamuandaa mtoto kisayansi kuanzia utotoni mpaka anapofikisha umri wa miaka 18? 3. je vipi mazingira ya kufundishia na kujifunzia yanaendana na mwanafunzi pamoja na mwalimu wake na mtaala husika pia? 4. Vipi vyomba vinavyohusika na uboreshaji wa elimu vinawezeshwa ipasavyo na vinawajibika ipasavyo mfano idara ya Ukaguzi wa shule nk. Mbali na kukosa motisha lakini pia walimu siku hizi hawataki kuwajibika madarasani na ukizingatia walimu wenyewe ndiyo hivyo tena wameenda kusomea ualimu kama plan B baada ya Plan A kushindikana au ndiyo wale waliopata Daraja la IV na pointi 26-30.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Featured

UJASUSI: Jinsi kijana wa kiume kutoka New Zealand alivyojaribu  kumuua Malikia Elizabeth II

Published

on

Shirika la Ujasusi la New Zealand  (SIS) limethibitisha kwa mara ya kwanza kwamba kulikuwa na jaribio la kumuua Malikia Elizabeth II wakati alipotembelea jiji la Kusini la Dunedin mwaka 1981.

Jaribio hilo la kumuua Malikia linalodaiwa kutekelezwa na kijana wa kiume limechochea hamasa ya polisi kutaka kujua ni kwa kiasi gani wanausalama hao walifanikiwa kuzima njama hizo.

Taarifa iliyotolewa na SIS  zinaonesha kuwa kijana huyo, Christopher Lewis (17) alipiga risasi kuelekea kwa Malikia wakati akishuka kwenye gari lake ambapo alikuwa anaenda kushuhudia Maonyesho ya Sayansi yaliyofanyika Oktoba 14, 1981 katika jiji hilo. Tukio hilo lilitokea akiwa katika ziara ya siku 8 kutembelea nchi wanachama wa Jumuiya ya Madola.

“Lewis alidhamiria kumuua Malikia, hata hivyo hakuwa katika nafasi nzuri ya kurusha risasi, hata silaha iliyotumia haikuwa katika umbali wa kuweza kumfikia mhusika,” imesema taarifa iliyotumwa SIS kwa vyombo vya habari.

Lewis ambaye anatajwa kwenye taarifa ya ujasusi kama ‘kijana msumbufu’ hakuhukumiwa kwa jaribio la kutaka kuua au kosa la uhaini. Tukio hilo lilifanywa kuwa siri ili kuzuia sifa mbaya kwa nchi (New Zealand) ambayo ilitembelewa na mgeni wa heshima. Badala yake Lewis alihukumiwa kwa kumiliki silaha kinyume na sheria na kufyatua risasi.

                       Malikia Elizabeth II akiwa ameambatana na walinzi wake alipotembelea New Zealand

Inaelezwa kuwa watu waliohudhuria tukio la kuwasili kwa Malikia walisikia mlio wa risasi lakini Polisi waliokuwa wanasimamia usalama katika eneo hilo la Dunedin waliwaambia kuwa ilikuwa ni sauti ya kuanguka kwa kitu au magari kugongana.

“Uchunguzi wa sasa wa polisi juu milio iliyosikika umefanywa kwa umakini na wawakilishi wa vyombo vya habari wamepata mrejesho kuwa kelele zilisababishwa na baruti”, inaeleza ripoti kutoka SIS iliyotolewa mwaka 1981 baada ya kutokea tukio hilo.

Kulingana taarifa za ujasusi zinaeleza kuwa polisi wamekuwa wakifuatilia nyendo za Lewis tangu 1986 ambapo Malikia alitembelea tena New Zealand wakiogopa kuwa anaweza kutekeleza tena uhalifu huo. Kuwekwa wazi kwa siri hiyo kumewaibua polisi ambao wameanza kuchunguza upya kesi hiyo.

Zaidi ya muongo mmoja uliopita, Lewis alihukumiwa kwa mauaji ya mwanamke mmoja katika mji wa Auckland na kumteka mtoto wa kike ambapo baadaye alimtupa karibu na kanisa.

Kulingana na taarifa mbalimbali za wakati huo zinaeleza kuwa Lewis alijidhuru kwa umeme akiwa gerezani mnamo 1997 akisubiri hukumu ya kuua. Lakini alikana mashtaka ya kuua kwa ujumbe mfupi wa kifo (suicide note).

New Zealand ilipata uhuru mwaka 1947 kutoka kwa Uingereza lakini inamuheshimu Malikia kama kiongozi wa taifa. Ameitembelea nchi hiyo kama Malikia mara 10 na mara ya mwisho ilikuwa 2002.

Continue Reading

Featured

FREEDOM HOUSE: Tanzania ina uhuru kiasi, kufungiwa vyombo vya habari, kuzuia mikutano ya kisiasa kuididimiza kwenye nchi zisizo na uhuru kabisa

Published

on

Ripoti mpya iliyotolewa na taasisi huru ya Freedom House imesema misingi ya demokrasia ikiwemo uhuru wa vyombo vya habari na haki ya kukusanyika imeendelea kudhoofika nchini Tanzania na hali hiyo isiporekebishwa itaingia kwenye kundi la nchi zisizo na uhuru kabisa duniani.

Kulingana na  Freedom House  ambao walichambua data katika nchi 195 za ulimwenguni katika mwaka 2017 wamebaini kuwa nchi 88 zina uhuru,  58 zimejumuishwa kwenye kundi la nchi zenye uhuru kiasi huku 48 zikiwekwa kwenye kundi la nchi zisizo na uhuru kabisa.

Ripoti hiyo imebainisha kuwa misingi ya demokrasia ikiwemo uchaguzi usio huru na haki, uhuru wa kujieleza umeendelea kushuka kwa mwaka wa 12 mfufululizo duniani kote. Miongoni mwa matokeo yaliyostaajabisha ni kudhoofika kwa  Marekani ambayo ni mama wa demokrasia kutokana na uchunguzi unaofanywa na Mwendesha Mashtaka Maalumu kuhusu Urusi kuingilia uchaguzi mkuu wa mwaka 2016 ambao ulimpa ushindi Rais Donald Trump.

Tanzania imewekwa kwenye nchi 88 ambazo zina uhuru kiasi lakini inatahadharishwa kuwa inaweza kuingia kwenye nchi zisizo na uhuru kabisa. Tahadhari hiyo inatokana na mwenendo wa viongozi wa serikali kufungia vyombo vya habari, kuzuia mikutano ya hadhara ya vyama vya siasa, kushtakiwa kwa watumiaji wa mitandao ya kijamii kwa tuhuma za uchochezi na kukamatwa kwa wapinzani wa kisiasa ambao wanakosoa na kutoa mawazo yanayotofautiana na serikali.

Pia utekelezaji wa Sheria ya Takwimu ya mwaka 2015, Sheria ya Huduma ya Habari ya mwaka 2016 na Sheria ya Makosa ya Mtandao  ya mwaka 2015 umekuwa ukilalamikiwa na wadau wa maendeleo kuwa ni mkakati wa kudhoofisha uhuru wa kutoa maoni, uwazi na uwajibikaji.

Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC) nchini hivi karibuni kilitoa tamko la tathmini ya uchaguzi mdogo wa marudio wa kuchagua madiwani uliofanyika katika kata 43 kwenye mikoa 19 ya Tanzania  Novemba 24 mwaka jana ambapo kilibaini mambo mbalimbali ya ukiukwaji wa haki za binadamu.

Tathmini hiyo iliibua mambo mbalimbali ikiwemo matumizi mabaya ya nguvu ya vyombo vya dola, matukio ya watu kutekwa na watu wasiojulikana, watu kupigwa, kujeruhiwa  kwa lengo la kuharibu na kuvuruga uchaguzi  na vilevile kuwatia hofu wapiga kura.

 

Afrika Mashariki hali bado tete

Tanzania inaungana nchi nyingine za Afrika Mashariki ikiwemo Kenya na Uganda ambazo nazo zimewekwa kwenye kundi la nchi zenye uhuru kiasi huku za Rwanda, Burundi na Sudan ya Kusini zimejumuishwa kwenye nchi zisizo na uhuru kabisa.

Awali Uganda ilikuwa kwenye nchi zisizo na uhuru kabisa lakini imepanda hadi kwenye uhuru kiasi kwasababu ya  kuimarika kwa tasnia ya habari na utashi wa wanahabari, blogu na  uhuru wa wananchi kutoa maoni yao licha ya mazingira ya kisiasa kuminywa na utawala wa muda mrefu wa Rais Yoweri Museveni.

Rais Museveni mwenye umri wa miaka 73 amekuwepo madarakani  tangu 1986 amefanikiwa kubadilisha sheria  ya ukomo wa umri wa miaka 75 wa kugombea urais ambapo atapata fursa ya kugombea tena mwaka 2021. Chaguzi nchini Uganda zimekuwa zikitawaliwa na vurugu za polisi na wananchi, kuzimwa kwa intaneti na kuwekwa kizuizini kwa viongozi wa upinzani ikiwemo Kizza Besigye wa chama cha Forum for Democratic Change.

Kwa upande wa Kenya ambayo imekuwa ikisifika kwa kuimarisha misingi ya demokrasia katika ukanda wa Afrika Mashariki ambapo kwa mara ya kwanza mahakama ilifanikiwa kubatilisha matokeo ya uchaguzi wa Urais yaliyompa ushindi Rais Uhuru Kenyatta uliofanyika Agosti 2018. Uchaguzi ulirudiwa na Rais Kenyatta alichaguliwa tena.

Marudio ya uchaguzi yalilamikiwa na baadhi ya wachambuzi wa masuala ya kisiasa kuwa hayakuzingatia haki za binadamu ambapo watu ambao walipinga uchaguzi huo walikumbana na mkono wa dola. Matendo hayo ndiyo yaliiweka Kenya kwenye kundi la nchi zilizo na uhuru kiasi.

Burundi na Sudan Kusini zimewekwa kwenye kundi la nchi zisizo na uhuru kabisa kutokana na mapigano ya kikabila ambayo yamedhoofisha mfumo wa kisiasa wa kuongoza nchi. Vyombo vya habari na wananchi wanaotoa maoni tofauti na serikali wamekuwa wakiteswa, kufungwa na kuuwawa.

Chanzo: Freedom House           – Nchi zisizo na  uhuru  – Nchi zenye uhuru     – nchi zenye uhuru kiasi   

 

Hali ilivyo Afrika

Afrika kama zilivyo nchi za Afrika Mashariki hali ya demokrasia siyo ya kuridhisha ikizingatiwa kuwa asilimia 11 ya wakazi wapatao bilioni 1.02 wa bara hilo ndio wana uhuru wa kweli, huku 52% wana uhuru kiasi na 37% hawa uhuru kabisa.

Ripoti ya Freedom House inaeleza kuwa waliangazia nchi 49 za Afrika na kugundua kuwa nchi 8 (18%) ndio zina uhuru wa kweli, nchi 22 (43%) zina uhuru kiasi na 19 (39%) hazina uhuru kabisa. Nchi zinazotajwa kuwa na uhuru ni Afrika Kusini, Namibia, Botswana, Ghana, Togo, Senegal na Kisiwa cha Sao Tome.

 Sababu ya nchi nyingi za Afrika kuwepo kwenye kundi la zisizo na uhuru ni matokeo ya viongozi kukaa madarakani muda mrefu, vurugu za kisiasa na kikabila ambazo zimekuwa zikihatarisha haki za binadamu.

 

Demokrasia ya Dunia

Demokrasia ya dunia inakabiliwa na mzozo mkubwa wa kisiasa kuliko wakati mwingine ambapo mwaka 2017 ulishuhudia ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu ikiwemo kuminywa kwa  uchaguzi huru na kweli, haki za watu wachache, uhuru wa kujieleza, utawala wa sheria.

Nchi 71 kati ya 195 zimeshuhudiwa zikiteteleka katika kulinda haki za kisiasa na jamii ambapo ni nchi 35 tu ndizo zimeweza kulinda haki hizo. Kudhoofika kwa demokrasia kunaendelea kushuka kwa miaka 12 mfululizo na hatua muhimu zisipochukuliwa amani ya dunia itawekwa rehani.

Marekani ambayo ni bingwa wa demokrasia duniani nayo imeripotiwa na taasisi ya Freedom House kudhoofika katika kulinda haki za kisiasa na kijamii na kuzua mgongano wa mawazo miongoni mwa nchi zinazoibukia katika kujenga demokrasia ya dunia.

Tangu kuisha kwa vita baridi, nchi nyingi ziliachana na utawala wa kiimla na kugeukia demokrasia ya vyama vingi lakini hali hiyo imeanza kujitokeza tena ambapo idadi ya viongozi wanaoongoza kwa udikteta inaongezeka.

 

Uhuru wa nchi moja unategemea uhuru wa nchi zote

Demokrasia itabaki kuwa tunu muhimu kwa jamii zilizostaarabika, ikifungua milango ya uwazi, mawazo na fursa mpya na zaidi ya yote kulinda uhuru wa mtu mmoja mmoja. Ikiwa watu duniani kote wanadai mazingira mazuri ya kisiasa ni dhahiri wanakumbatia misingi ya demokrasia: uchaguzi huru, uhuru wa kujieleza, uwazi na uwajibikaji wa serikali, utawala wa sheria ambao hauingiliwi na polisi, jeshi au taasisi nyingine za nchi.

Hata hivyo, Karne ya 21 imeshuhudia ugumu wa kuifanya demokrasia kuwa endelevu ambapo baadhi ya nchi zinatekeleza lakini zingine zinapuuza. Utawala wa kidekteta wa Urusi na China unatambua wazi ili uendelee kuwepo unahitaji kuimarisha demokrasia katika nchi nyingine ili ziendelee kufaidika na mahusiano ya kidiplomasia. Ukuaji wa  demokrasia ni kulinda haki za watu wote duniani kupitia utandawazi   

Continue Reading

Afya

Is Tanzania’s Adolescent Fertility Rate Three Times Higher Than Global Counterparts?

Published

on

The Comprehensive Community-Based Rehabilitation in Tanzania (CCBRT), an organization ​which works to provide affordable medical and rehabilitative services for mothers and newborns throughout Dar-es-Salaam, marked World Contraception Day on September 26 with a call for more efforts to meet the reproductive health needs of teens between 15 and 19 years old.

The report highlights a worrying statistic — Tanzania’s adolescents are having almost three times as many children on average as their global counterparts, with 135 births per 1000 girls reported in the country, compared to an average of 44 per 1000 girls aged 15–19 worldwide in 2015.

CCRBT attributes the high adolescent fertility rate to a lack of access to contraceptive services, with Technical Advisor for Nursing Bola Abbas saying, that only about 8 per cent of current family planning clients are between the ages of 15 to 19.

On a national scale, Abbas explains, demand for family planning among adolescent girls is still very low, with only one out of every three of those who are sexually active within the 15 to 19 age group using modern contraceptive methods.

So the question is, how does Tanzania’s adolescent fertility rate compare to that of the rest of the world?

Pesacheck investigated the claim that Tanzanian adolescents are having three times as many children as their peers in the rest of the world and found that the statement is TRUE for the following reasons:

Tanzania’s adolescent fertility numbers are rather high, with 4.4% of girls aged 15 having given birth according to the country’s Demographic and Health Survey.

The Sustainable Development Goals call for countries to ensure universal access to sexual and reproductive healthcare services, including family planning, information and education, and the integration of reproductive health into national strategies and programmes by 2030.

The indicators for this goal are the proportion of women of reproductive age (15–49 years) who have their need for family planning satisfied with modern methods, and the adolescent birth rate (10–14 years and 15–19 years) per 1,000 women in that age group.

For several sub-Saharan countries, Tanzania included, access to modern family planning methods is low for this particular age group, and as a result, the regional average is 105 births per 1,000, which is more than double the global average.

Tanzania’s National Bureau of Statistics produced a national fertility and nuptiality report based on data from the 2012 national census, which shows that Adolescent Fertility Rate (AFR) was 81 births per 1,000 women aged 15–19.

The report further shows that in 2012, 23.3% of adolescent girls in the country had given birth to at least one child. Additionally, 42.2% of girls who had never attended school had given birth, compared to just 9% of those who had reached university.

This shows that there is a need for contraceptive access for teenage girls in Tanzania, especially for girls in rural areas and those with limited access to education.

The Tanzania Demographic and Health Survey 2015–16 indicates that 27% of girls aged 15–19 have given birth. Crude birth rates for girls aged 15–19 show that there 135 births per 1,000 girls in Mainland Tanzania and 132 per 1,000 girls in Zanzibar, way above the global average of 44. The data also shows that contraceptive access for this age group is also quite low, with 10.4% of girls aged 15–49 using any form of contraception.

It would therefore appear that the lack of access to contraceptives is contributing to the increased likelihood of adolescent girls getting pregnant.

So the claim by CCBRT that Tanzania’s adolescent fertility rate is almost three times the global average is TRUE. This is driven largely by a lack of access to contraceptives for young people in the 15–19 age group, and the relatively high levels of poverty that have driven many out of school and into early marriage.

As a result, the country is unlikely to meet the Sustainable Development Goal of overall good health and wellbeing of mothers unless it puts measures in place to ensure universal access to sexual and reproductive health-care services for girls and women of all ages.

Do you want us to fact-check something a politician or other public figure has said about public finances? Complete this form, or reach out to us on any of the contacts below, and we’ll help ensure you’re not getting bamboozled.

This report was written by PesaCheck Fellow Belinda Japhet, a Communications Consultant, Online Editor based in Tanzania. The infographics are by PesaCheck Fellow Brian Wachanga, who is a Kenyan civic technologist interested in data visualisation. This report was edited by PesaCheck Managing Editor Eric Mugendi.

Continue Reading

Must Read

Copyright © 2018 FikraPevu.com